Injin Caisson Matsi Mai Tsayi

Takaitaccen Bayani:

Injin caisson mai matsin lamba yana da inganci mai kyau na gini da kuma ikon sarrafa tsaye. Yana iya kammala kutse, haƙa rami da kuma rufe ƙasan ruwa na rijiya mai zurfin mita 9 cikin awanni 12. A lokaci guda, yana sarrafa wurin zama a ƙasa cikin santimita 3 ta hanyar kiyaye daidaiton layin ɗaukar kaya. Kayan aikin kuma za su iya sake amfani da sandunan ƙarfe don rage farashin kayan aiki. Hakanan ya dace da yanayin ƙasa kamar ƙasa mai laushi da ƙasa mai laushi, rage girgiza da tasirin matse ƙasa, kuma ba shi da tasiri sosai ga muhallin da ke kewaye.


Bayani na Gabaɗaya

Halayen Aiki

Injin caisson mai matsin lamba yana da inganci mai kyau na gini da kuma ikon sarrafa tsaye. Yana iya kammala kutse, haƙa rami da kuma rufe ƙasan ruwa na rijiya mai zurfin mita 9 cikin awanni 12. A lokaci guda, yana sarrafa wurin zama a ƙasa cikin santimita 3 ta hanyar kiyaye daidaiton layin ɗaukar kaya. Kayan aikin kuma za su iya sake amfani da sandunan ƙarfe don rage farashin kayan aiki. Hakanan ya dace da yanayin ƙasa kamar ƙasa mai laushi da ƙasa mai laushi, rage girgiza da tasirin matse ƙasa, kuma ba shi da tasiri sosai ga muhallin da ke kewaye.

Idan aka kwatanta da hanyar caisson ta gargajiya, ba ta buƙatar matakan tallafi na ɗan lokaci kamar manyan tukwanen jet grouting, rage farashin ginin da kuma tashe-tashen hankula a ƙasa.

Bayanan Fasaha

Samfuri

TY2000

TY2600

TY3100

TY3600

TY4500

TY5500

Matsakaicin diamita na kashin

2000mm

2600mm

3100mm

3600mm

4500mm

5500mm

Matsakaicin ɗagawa

240t

240t

240t

240t

240t

240t

Ƙarfin girgiza mafi girma

150t

150t

180t

180t

300t

380t

Ƙarfin matsewa na sama

80t

80t

160t

160t

200t

375t

Tsawon

7070mm

7070mm

9560mm

9560mm

9800mm

11000mm

Faɗi

3290mm

3290mm

4450mm

4450mm

5500mm

6700mm

Tsawo

1960mm

1960mm

2250mm

2250mm

2250mm

2250mm

Jimlar nauyi

12t

18t

31t

39t

45t

58t

Aikace-aikace

Injin caisson mai matsin lamba na tsaye wani nau'in kayan gini ne na musamman. Ana amfani da shi galibi don gina rijiyoyin aiki ko caissons a cikin ayyukan ƙarƙashin ƙasa. Yana matse murfin ƙarfe cikin layin ƙasa ta hanyar matsin lamba mai tsauri, kuma a lokaci guda yana aiki tare da haƙa rami na ciki don cimma nitsewa.

Babban amfaninsa sun haɗa da: ‌A lokacin gina caisson, injin caisson mai matsin lamba mai tsauri yana matse murfin ƙarfe ta hanyar na'urar hoop sannan ya shafa matsin lamba a tsaye, a hankali yana saka shi cikin layin ƙasa. Ya dace da injiniyan birni, harsashin gadoji, wuraren tace najasa, hanyoyin shiga ƙarƙashin ƙasa.

15
16

Layin Samarwa

12