Mai Huɗa
Kayayyakin jerin injinan murƙushe Gookma na ƙwararru ne waɗanda aka haɗa su da fasahar asali mai zaman kanta, waɗanda aka samu haƙƙin mallaka na ƙirƙira. Injin murƙushe Gookma ya haɗa da nau'ikan injinan murƙushewa daban-daban, kamar injin murƙushewa mai nauyi, injin murƙushewa mai motsi, injin murƙushewa mai tulu, injin murƙushewa mai tasiri da injin murƙushewa masara da sauransu, ana amfani da su sosai a masana'antar haƙar ma'adinai da masana'antar gini da sauransu. Duk injunan suna da ƙarfi mai ƙarfi, inganci mai inganci, aiki mai kyau, ingantaccen aiki da kuma tattalin arziki mai yawa.-
Na'urar Huɗa Impact Gumama Mai Kauri
Ana amfani da na'urar murkushe ma'adanai masu ƙarfi don murƙushe ma'adanai masu ƙarfi, kamar dutse mai laushi, dutse mai laushi na argillaceous, shale, gypsum da kwal da sauransu. Hakanan ya dace da niƙa gaurayen lemun tsami da yumɓu. Injin yana da girman abinci mai yawa kuma yana da yawan amfanin ƙasa sau ɗaya fiye da 80%. Yana iya niƙa manyan duwatsun da ba a sarrafa su ba zuwa girman barbashi na yau da kullun a lokaci guda. Idan aka kwatanta da narkewar matakai biyu na gargajiya, nauyin kayan aiki yana raguwa da kashi 35%, jarin yana adana kashi 45%, kuma farashin niƙa ma'adinai ya ragu da fiye da kashi 40%.
-
Maƙallin Wayar Hannu na Tayoyin Mota
Yana da sauƙi, ƙarami kuma mai motsi sosai, kuma ya dace da sarrafawa.kayan aiki a cikin ƙananan wurare, wanda hakan ke rage farashin jigilar kayayyaki sosai.Ana iya amfani da shi tare da masu hura guduma, masu hura muƙamuƙi, masu hura tururi, da masu girgizaallo da sauransu.
-
Crawler Mobile Huɗama
Chassis ɗin yana amfani da tsarin jirgin ruwa mai kama da na ƙarfe mai ƙarfi da ƙarancin matsin lamba. Yana iya aiwatar da rarrafe, yana da sassauƙa da ƙarfin juyawa, baya buƙatar tallafi ko gyarawa.tushe yayin aiki. Yana da inganci kuma yana da karko ba ya buƙatar shigarwa da gyara kurakurai, yana iya fara samarwa cikin mintuna 30. Yana da iko mai wayo, yana da na'urar sarrafawa ta nesa mara waya, yana damai sauƙin aiki, kuma ana iya amfani da shi don mai niƙa guduma mai nauyi, mai niƙa muƙamuƙi, mai niƙa mai tasiri, mai niƙa mazugi, allon girgiza da sauransu.
-
Muƙamuƙi
Babban rabon murkushewa, girman barbashi iri ɗaya, tsari mai sauƙi, abin dogaroaiki, sauƙin gyarawa, ƙarancin kuɗin aiki, ingantaccen aiki da makamashi mai yawatanadi, sauƙin gyarawa, ƙarancin lalacewa da tsagewa, da kuma ƙarancin farashi.
-
Mai Huɗa Impact
Ingantaccen aiki da tanadin kuzari, aikin rotor mai dorewa, haɗin maɓalli mara maɓalli tare da babban shaft, babban rabon murƙushewa har zuwa 40%, don haka murƙushewa mai matakai uku za a iya canza shi zuwa murƙushewa mai matakai biyu ko mataki ɗaya, samfurin da aka gama yana cikin shaft na kube, siffar barbashi tana da kyau, girman barbashi mai fitarwa yana daidaitawa, tsarin murƙushewa yana da sauƙi, kulawa yana da sauƙi, kuma aikin yana da sauƙi kuma abin dogaro.
-
Ƙarfin Ƙarfin Huɗa
Yawan niƙawa yana da girma, kuma ana iya murƙushe manyan duwatsu a lokaci guda. Ƙwayoyin fitar da ruwa iri ɗaya ne, fitar da ruwa ana iya daidaita shi, fitar da ruwa yana da yawa, kuma babu toshewar injin ko matsewa. Juyawan kan guduma mai digiri 360 yana rage yawan fashewar kan guduma sosai.
-
Mazugi Mai Huɗa
Tashar fitarwa tana da sauƙi da sauri don daidaitawa, ƙimar kula da samfurin tana da ƙasa, girman barbashi na kayan yana da kyau, kuma samfurin yana aiki daidai. Iri-iri na murƙushewa na ɗakunan murƙushewa, aikace-aikacen sassauƙa, ƙarfin daidaitawa. Kariyar hydraulic da tsaftacewar ramin hydraulic, babban matakin sarrafa kansa, rage lokacin aiki. Man shafawa mai siriri, abin dogaro da ci gaba, babban rabon murƙushewa, ingantaccen samarwa, ƙarancin amfani da sassan sakawa, ƙarancin farashin aiki, rage farashin kulawa zuwa mafi ƙarancin, kuma gabaɗaya yana ƙara tsawon rayuwar sabis da fiye da 30%. Sauƙin kulawa, sauƙin aiki da amfani. Yana ba da ƙarfin samarwa mafi girma, mafi kyawun siffar barbashi na samfurin, kuma yana da sauƙin sarrafawa ta atomatik, yana ƙirƙirar ƙarin ƙima ga masu amfani.
-
Injin Yin Yashi
Ana iya niƙa matakan farko da na biyu na clinker da na biyu da na uku na limestone a haɗa su da matakin farko. Ana iya daidaita girman barbashi, da girman barbashi da aka fitar.≤ 5mm yana da nauyin 80%. Kan guduma mai ƙarfe ana iya daidaita shi don amfani kuma yana da sauƙin kulawa.
-
Injin Yin Tasirin Yashi
Girman barbashi da aka fitar yana da siffar lu'u-lu'u, kuma kan abin yanka ƙarfe yana da juriya ga lalacewa kuma yana da ɗorewa tare da ƙarancin kuɗin kulawa.
-
Injin Wanke Yashi
Yana da tsari mai dacewa kuma yana da sauƙin motsawa. Idan aka kwatanta da nau'in mai sauƙi, yana da ƙarfi sosai a aiki, yana da babban matakin tsaftacewa, babban ƙarfin sarrafawa da ƙarancin amfani da wutar lantarki.









